Hội Người cao tuổi thị trấn Lăng Can ra mắt CLB văn nghệ, dưỡng sinh, dân vũ
Vừa qua, Hội Người cao tuổi (NCT) thị trấn Lăng Can đã ra mắt CLB văn nghệ, dưỡng sinh, dân vũ. Tham dự buổi ra mắt có ông Nguyễn Tấn Ngợi, Trưởng Ban đại diện Hội Người cao tuổi huyện Lâm Bình; Lãnh đạo Đảng ủy, UBND, UBMTTQ và các tổ chức, chính trị - xã hội thị trấn Lăng Can; các câu lạc bộ văn nghệ Hội Người cao tuổi các xã trên địa bàn huyện Lâm Bình.