Đồng chí Vũ Quang Thắng, Tỉnh uỷ viên, Giám đốc Sở Nội vụ dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc tổ dân phố Bản Khiển, thị trấn Lăng Can
Sáng ngày 17/11, tổ dân phố Bản Khiển, thị trấn Lăng Can đã tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc năm 2023. Đến dự và chung vui với bà con có các đồng chí Vũ Quang Thắng, Tỉnh uỷ viên, Giám đốc Sở Nội vụ; Chẩu Văn Huấn, Uỷ viên Ban Thường vụ; Trưởng Ban Tổ chức Huyện uỷ; cùng đông đủ bà con nhân dân trong tổ dân phố Bản Khiển.