Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc khu dân cư thôn Đồng Tiến, xã Phúc Sơn
Sáng ngày 13/11, khu dân cư thôn Đồng Tiến, xã Phúc Sơn đã tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc. Dự Ngày hội có các đồng chí Khánh Thị Xuyến, Tỉnh uỷ viên, Chánh Thanh tra tỉnh; Đồng chí Ma Phúc Sơn, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, Trưởng Ban Dân vận Huyện uỷ, Chủ tịch Uỷ ban MTTQ huyện; lãnh đạo Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ xã Phúc Sơn, cùng đông đảo bà con nhân dân trong khu dân cư thôn Đồng Tiến.