Lâm Bình sôi nổi các hoạt động chào mừng thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024
Nhằm tạo không khí vui tươi phấn khởi cho tuổi trẻ các dân tộc huyện vùng cao Lâm Bình và động viên thanh niên hăng hái lên đường bảo vệ Tổ quốc. Ngày 24/ 02/ 2024, Huyện đoàn Lâm Bình, phối hợp với Ban chỉ huy Quân sự huyện, Trung tâm Văn hóa, Truyền thông và Thể thao huyện đã tổ chức Hội trại giao quân và đêm giao lưu văn nghệ chào mừng thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024.