Trung tâm Chính trị huyện Lâm Bình tổ chức Khai giảng lớp Sơ cấp lý luận chính trị, khoá I năm 2024
Sáng 10/7/2024, Trung tâm Chính trị huyện Lâm Bình đã tổ chức Khai giảng lớp Sơ cấp lý luận chính trị, khoá I năm 2024. Đến dự có đồng chí Trịnh Văn Năm, Ủy viên BTV Huyện ủy, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám Đốc Trung tâm Chính trị huyện, Trưởng Ban kinh tế HĐND huyện, các đồng chí giảng viên và học viên tham gia lớp học.