Ban Thường vụ Huyện ủy Lâm Bình công bố các Quyết định về công tác tổ chức và cán bộ
Ngày 30/12, Ban Thường vụ Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị về công tác tổ chức, cán bộ. Dự hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy; các đồng chí Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy; lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện; thủ trưởng các ban Đảng Huyện ủy, UBMTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội huyện; lãnh đạo các cơ quan chuyên môn thuộc UBND huyện.