Chi bộ Văn phòng huyện Lâm Bình tham gia hỗ trợ làm nhà ở hộ nghèo tại thôn Lũng Píat, xã Thổ Bình
Thực hiện Đề án số 02 ngày 25/5/2021 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy và Kế hoạch số 54 ngày 20/10/2021 của Ban Thường vụ Huyện ủy Lâm Bình về việc vận động cán bộ, đảng viên, công chức, viên chức, chiến sỹ lực lượng vũ trang, cán bộ Mặt trận và các tổ chức chính trị xã hội cấp tỉnh, cấp huyện, cấp xã tham gia các hoạt động với nhân dân tại cơ sở. Vừa qua, Chi bộ Văn phòng huyện Lâm Bình đã tổ chức tham gia hỗ trợ giúp gia đình ông Đặng Văn Tài thuộc diện hộ nghèo của thôn Lũng Píat, xã Thổ Bình làm nhà ở. Cùng tham gia buổi lao động có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện.