Hội nghị sơ kết 3 năm thực hiện Đề án số 16 về nâng cao chất lượng sinh hoạt chi bộ
Ngày 23-2, Ban Thường vụ Tỉnh ủy tổ chức Hội nghị sơ kết 3 năm thực hiện Đề án số 16-ĐA/TU, ngày 3/1/2020 về nâng cao chất lượng sinh hoạt chi bộ, giai đoạn 2020-2025. Dự và chủ trì hội nghị có các đồng chí: Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh; Lê Thị Kim Dung, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh; lãnh đạo các sở, ngành của tỉnh, lãnh đạo các huyện, thành phố.