Đoàn đại biểu Quốc hội khóa XV và đại biểu HĐND tỉnh khóa XIX tiếp xúc cử tri tại xã Bình An.
Đoàn đại biểu Quốc hội khóa XV và đại biểu HĐND tỉnh khóa XIX, do đồng chí Chẩu Văn Lâm, Uỷ viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang làm trưởng đoàn đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Bình An, huyện Lâm Bình sau kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV và sau kỳ họp thứ Tám, HĐND tỉnh khóa XIX. Dự buổi tiếp xúc có đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; các vị đại biểu Quốc hội khóa XV; đại diểu HĐND tỉnh khóa XIX; lãnh đạo Uỷ ban MTTQ tỉnh; lãnh đạo một số sở, ban, ngành của tỉnh. Lãnh đạo huyện Lâm Bình có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện ủy; Hoàng Văn Nha, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện