Đồng chí Nguyễn Thế Giang, Phó Chủ tịch UBND tỉnh thăm, tặng quà Tết Trạm Kiểm lâm Song Long, chốt bảo vệ rừng Khuôn Phay
Nhân dịp Tết cổ truyền của dân tộc. Sáng 14/1, đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã đến thăm, tặng quà Tết cho cán bộ làm nhiệm vụ trực Tết tại Trạm Kiểm lâm Song Long và Chốt bảo vệ rừng Khuôn Phay. Lãnh đạo huyện Lâm Bình, cùng đi có đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy.