Huyện Lâm Bình thực hiện khám tuyển nghĩa vụ quân sự, Công an năm 2023
Theo kế hoạch, từ ngày 21/11 đến ngày 29/11/2022, Hội đồng nghĩa vụ quân sự huyện Lâm Bình sẽ tổ chức khám tuyển nghĩa vụ quân sự, nghĩa vụ Công an nhân dân tại 10 xã, thị trấn trên địa bàn huyện. Sau khi nhận lệnh khám tuyển nghĩa vụ, các thanh niên đã chủ động có mặt từ sáng sớm để thực hiện kiểm tra sức khỏe theo đúng quy định.