UBND huyện họp đánh giá tình hình thực hiện giải ngân vốn đầu tư và xây dựng Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2022
Ngày 5/10 UBND huyện đã tổ chức hội nghị đánh giá tình hình thưc hiện giải ngân vốn đầu tư và xây dựng Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2022 trên địa bàn huyện. Đồng chí Lê Thế Đạt, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Phó Chủ tịch UBND huyện chủ trì hội nghị. Dự hội nghị có các đồng chí thành viên Ban Chỉ đạo thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia giai đoạn 2021 – 2025; lãnh đạo UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.