Bệnh viên Đại học Y Hà Nội và UBND tỉnh tổ chức ký kết hợp tác biên bản ghi nhớ hỗ trợ chuyên môn về y tế
Sáng ngày 16/4, tại UBND huyện Lâm Bình, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội và UBND tỉnh Tuyên Quang đã tổ chức Lễ ký kết hợp tác Biên bản ghi nhớ hỗ trợ chuyên môn về y tế. Dự Lễ ký kết có đồng chí Hoàng Việt Phương, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; PGS.TS Nguyễn Lân Hiếu, Đại biểu Quốc hội khóa XV, Giám đốc Bệnh viện Đại học y Hà Nội, lãnh đạo Sở y tế, lãnh đạo Bệnh viện Đa khoa tỉnh. Lãnh đạo huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Thành Trung, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch Uỷ ban nhân dân huyện, Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ.