Đại Biểu HĐND tỉnh khoá XIX, nhiệm kỳ 2021 – 2026 tiếp xúc cử tri tại xã Thổ Bình
Chiều ngày 23/11 đại biểu HĐND tỉnh Tuyên Quang khoá XIX, nhiệm kỳ 2021 - 2026 gốm các ông, bà; Nguyễn Thị Thu Chang, Phó Chánh Văn phòng Tỉnh uỷ, Phó Trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh; Ông Chẩu Văn Huấn, UVBTV Huyện uỷ, Trưởng Ban tổ chức Huyện uỷ Lâm Bình đã có buổi tiếp xúc cử tri tại xã Thổ Bình. Dự buổi tiếp xúc, có đồng chí Hoàng Văn Nha, UVBTV Huyện uỷ, Phó Chủ tịch HĐND huyện; Lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện; Lãnh đạo Đảng uỷ, HĐND, UBND, UB MTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội và đông đảo cử tri xã Thổ Bình, huyện Lâm Bình.