Khánh thành Nhà văn hóa cộng đồng dân tộc Pà Thẻn, thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang
Chiều 23-12, tại thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ khánh thành Nhà văn hóa cộng đồng dân tộc Pà Thẻn. Dự buổi lễ có các đồng chí: Đỗ Văn Chiến, Bí thư Trung ương Đảng, Chủ tịch Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam; Hoàng Bình Quân, nguyên ủy viên BCH Trung ương Đảng, nguyên Trưởng Ban Đối ngoại Trung ương; Chẩu Văn Lâm, Uỷ viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang; Bùi Quang Huy, Ủy viên dự khuyết BCH Trung ương Đảng, Bí thư thứ nhất BCH Trung ương Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh; các đồng chí Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy; lãnh đạo HĐND, UBND, Uỷ ban MTTQ tỉnh Tuyên Quang; Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam; lãnh đạo một số sở, ban, ngành của tỉnh;