Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội huyện tổng kết công tác năm 2023; triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2024
Chiều ngày 9/1, Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội huyện đã tổ chức hội nghị tổng kết công tác Mặt trận tổ quốc (MTTQ) và các tổ chức chính trị - xã hội năm 2023; triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2024.Tham dự Hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyên; các đồng chí lãnh đạo Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh; lãnh đạo Hội phụ nữ tỉnh, Tỉnh đoàn Tuyên Quang; lãnh đạo UBND huyện, Uỷ ban MTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội các xã, thị trấn và đại diện lãnh đạo các phòng ban chuyên môn của huyện