Tỉnh đoàn Tuyên Quang khánh thành công trình “Trường đẹp cho em”
Ngày 17/9, Tỉnh đoàn Tuyên Quang đã tổ chức khánh thành và bàn giao công trình “Trường đẹp cho em” tại thôn Bản Biến, xã Phúc Sơn, huyện Lâm Bình.
Ngày 17/9, Tỉnh đoàn Tuyên Quang đã tổ chức khánh thành và bàn giao công trình “Trường đẹp cho em” tại thôn Bản Biến, xã Phúc Sơn, huyện Lâm Bình.
Ngày 15/9/2023, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị chuyên đề về cải cách hành chính và tổng kết cuộc thi tìm hiểu về công tác cải cách hành ...
Sáng 8/9, Ban Tuyên giáo Trung ương tổ chức Hội nghị Báo cáo viên Trung ương tháng 9/2023 bằng hình thức trực tuyến để cung cấp thông tin cho đội ngũ ...
Nhằm góp phần đánh giá uy tín và kết quả thực hiện chức trách, nhiệm vụ của cán bộ lãnh đạo, quản lý; giúp cán bộ “tự soi, tự sửa”; tiếp tục phấn ...
Để chuẩn bi tốt cho Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi” cấp huyện, thời gian qua Đảng uỷ các xã và khối cơ quan của huyện Lâm Bình đã tổ chức thành công ...
Chiều 5/9, Uỷ ban nhân dân huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị công bố các Quyết định về công tác tổ chức, cán bộ. Dự Hội nghị có các đồng chí Nguyễn ...
Sáng 26/8, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị tổng kết năm học 2022 -2023, triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm học 2023 – 2024.
Sáng 23-8, đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh đã chủ trì họp Thường trực Tỉnh ủy, ...
Sáng 21/8, đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh đã chủ trì Hội nghị đối thoại với ...
Ngày 17-8, đồng chí Hoàng Việt Phương, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh làm Trưởng đoàn đã đi kiểm tra công tác chuẩn bị năm học mới ...
Sáng 17/8, Nhân kỷ niệm 78 năm Ngày truyền thống lực lượng Công an Nhân dân (CAND) (19/8/1945 – 19/8/2023) và 18 năm Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh ...