Hội nghị tiếp xúc, đối thoại trực tiếp giữa Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện với MTTQ, các tổ chức chính trị xã hội và nhân dân xã Hồng Quang
Ngày 13/ 6 Huyện uỷ Lâm Bình đã tổ chức hội nghị tiếp xúc, đối thoại trực tiếp giữa đồng chí Nguyễn Thành Trung,Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện với MTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội và Nhân dân xã Hồng Quang. Dự hội nghị có các đồng chí uỷ viên BTV Huyện ủy; Lãnh đạo UBMTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội huyện; Lãnh đạo các cơ quan, đơn vị thuộc UBND huyện; Lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ xã và Nhân dân trên địa bàn xã Hồng Quang.