Đảng ủy Cơ quan Chính quyền huyện Lâm Bình sôi nổi các hoạt động với Nhân dân ở cơ sở
Thực hiện Hướng dẫn số 02 ngày 10/9/2021 của Ban Dân vận Tỉnh ủy, Kế hoạch số 54 của Ban Thường vụ Huyện uỷ Lâm Bình về việc vận động đảng viên, cán bộ, công chức, viên chức, chiến sĩ lực lượng vũ trang, cán bộ Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội cấp tỉnh, cấp huyện, cấp xã tham gia các hoạt động với Nhân dân tại cơ sở. Ngày 13/5 vừa qua, đảng viên, cán bộ, công chức Sở Nội vụ tỉnh Tuyên Quang và cán bộ, công chức, viên chức, người lao động thuộc Đảng ủy Cơ quan Chính quyền huyện Lâm Bình đã tham gia các hoạt động cùng với nhân dân tại xã Bình An.