Phúc Yên tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi”
Sáng ngày 2/8, Đảng uỷ xã Phúc Yên đã tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi”. Tham dự Hội thi có 10 thí sinh là các đồng chí Bí thư, Phó bí thư, Chi uỷ viên các chi bộ trực thuộc Đảng uỷ xã.
Sáng ngày 2/8, Đảng uỷ xã Phúc Yên đã tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi”. Tham dự Hội thi có 10 thí sinh là các đồng chí Bí thư, Phó bí thư, Chi uỷ viên các chi bộ trực thuộc Đảng uỷ xã.
Chiều 26-7, các đồng chí: Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang; Lê Thị Kim Dung, ...
Sáng ngày 24/7, Đảng uỷ thị trấn Lăng Can đã tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi” năm 2023. Đây là đơn vị được Huyện uỷ Lâm Bình lựa chọn tổ chức ...
Nhân kỷ niệm Ngày Thương binh - Liệt sĩ 27/7, với truyền thống “uống nước nhớ nguồn”, “đền ơn đáp nghĩa” tri ân công lao của những người có công với ...
Trong hai ngày 19 và 20 tháng 7, Ban Chấp hành Liên đoàn Lao động huyện Lâm Bình đã tổ chức Đại hội Công đoàn lần thứ III, nhiệm kỳ 2023 - 2028. Dự ...
Chiều ngày 18/7, Hội CCB huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị sơ kết công tác Hội 6 tháng đầu năm, triển khai phương hướng nhiệm vụ 6 tháng cuối năm ...
Vừa qua, tại trụ sở tiếp công dân huyện Lâm Bình, đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã chủ trì phiên ...
Chiều ngày 16/7, Huyện uỷ Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ huyện lần thứ 14 (Mở rộng) nhằm đánh giá kết quả công tác lãnh đạo thực ...
Sáng ngày 16/7, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị đánh giá hai năm rưỡi thực hiện Nghị quyết Đại hội đại biểu Đảng bộ huyện ...
Cuộc thi “Tìm hiểu cải cách hành chính huyện Lâm Bình” năm 2023, tuần thứ 5 có 1295 lượt thí sinh tham gia, trong đó số người trả lời đúng là 732 lượt
Ngày 14/7, đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh đã tiếp xúc cử tri xã Bình An, xã Xuân Lập, huyện Lâm Bình sau ...