Lâm Bình triển khai nhiệm vụ quân sự, quốc phòng năm 2022
Chiều ngày 13/ 12/ 2021, huyện Lâm Bình đã tổ chức tổng kết công tác quân sự, quốc phòng năm 2021, triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2022 theo hình thức trực tuyến tại điểm cầu UBND huyện với các xã, thị trấn trên địa bàn huyện. Dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyền Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy; Bí thư, Chủ tịch, Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy quân sự các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.