Ban Quản lý dự án khu vực huyện phát huy vai trò của lực lượng dân quân tự vệ trong xây dựng đơn vị vững mạnh
Trong những năm qua, lực lượng Tự vệ Ban Quản lý dự án khu vực huyện đã phát huy vai trò, chức năng nhiệm vụ tham mưu các Nghị quyết, kế hoạch lãnh đạo, chỉ đạo, triển khai thực hiện nhiệm vụ quân sự, quốc phòng địa phương, đơn vị. Thường xuyên phối hợp với các ngành, đoàn thể, các tổ chức chính trị - xã hội, tuyên truyền, giáo dục quốc phòng, an ninh; tổ chức xây dựng lực lượng dân quân tự vệ tham gia xây dựng cơ sở vững mạnh toàn diện.