Công an tỉnh công bố quyết định của Bộ trưởng Bộ Công an về việc tổ chức Công an xã chính quy tại huyện Lâm Bình
Vừa qua, Công an tỉnh Tuyên Quang đã phối hợp với Công an huyện Lâm Bình tổ chức Lễ công bố quyết định của Bộ trưởng Bộ Công an về việc tổ chức Công an xã chính quy trên địa bàn huyện. Dự buổi Lễ có các đồng chí Thượng tá Phạm Hoàng Điệp, Phó Giám đốc Công an tỉnh; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, Lãnh đạo Công an huyện, đại diện Thường trực Đảng uỷ các xã trên địa bàn huyện. Cán bộ chiến sĩ các Đội nghiệp vụ Công an huyện, lãnh đạo Công an các xã cùng về dự buổi Lễ.