Nhóm học sinh Trung tâm GDNN - GDTX huyện giành giải Nhì cuộc thi Ý tưởng khởi nghiệp học sinh, sinh viên giáo dục nghề nghiệp - Startup Kite năm 2021
Trong 2 ngày 25 và 26-11, Tổng cục Giáo dục nghề nghiệp (Bộ Lao động, Thương binh và Xã hội) phối hợp với Quỹ Dân số Liên hợp quốc (UNFPA) với sự tài trợ của Chính phủ Nhật Bản tổ chức thi vòng chung kết cuộc thi Ý tưởng khởi nghiệp học sinh, sinh viên giáo dục nghề nghiệp - Startup Kite năm 2021 theo hình thức trực tiếp kết hợp trực tuyến. Tại vòng chung kết đã có 67 ý tưởng được lựa chọn tham gia dự thi.