Thượng Lâm diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn năm 2019
Nhằm nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy điều hành của Ban chỉ đạo thực hiện chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững giai đoạn 2016 – 2020 và phát huy sức mạnh tổng hợp của các lực lượng trong thực hiện nhiệm vụ ứng phó có hiệu quả các tình huống cháy rừng sảy ra. Ngày 26/4/2019, xã Thượng Lâm đã tổ chức diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn năm 2019. Dự buổi diễn tập có lãnh đạo Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh, Chi cục Kiểm lâm tỉnh, Ban Chỉ đạo diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn huyện Lâm Bình.