Tuổi trẻ Phúc Yên tình nguyện bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu
Cùng với việc xung kích phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo quốc phòng - an ninh, những năm qua, tuổi trẻ xã Phúc Yên, huyện Lâm Bình luôn đẩy mạnh công tác tuyên truyền, vận động đoàn viên, hội viên tham gia các hoạt động bảo vệ môi trường, ứng phó biến đổi khí hậu đã đạt được hiệu quả thiết thực, tạo sức lan tỏa sâu rộng trong nhận thức xã hội, cộng đồng dân cư và các tầng lớp nhân dân nâng cao ý thức, trách nhiệm vì môi trường sống xanh - sạch - đẹp.