Dấu ấn tuổi trẻ huyện vùng cao Lâm Bình
Với khẩu hiệu “Ðâu cần thanh niên có, đâu khó có thanh niên”, những năm qua tuổi trẻ huyện vùng cao Lâm Bình luôn là lực lượng tiên phong, xung kích trong các hoạt động cộng đồng, xây dựng nông thôn mới, phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo an ninh trật tự tại địa bàn. Bằng tinh thần ấy và thông qua các hành động cụ thể, ý nghĩa, các thế hệ thanh niên đã để lại những dấu ấn tốt đẹp trên khắp các bản làng vùng sâu, vùng xa của huyện.