Hội LHPN huyện Lâm Bình sơ kết công tác Hội và phong trào phụ nữ 6 tháng đầu năm, phương hương, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2022
Sáng ngày 5/8, Ban Thường vụ Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Hội LHPN huyện lần thứ III, nhiệm kỳ 2021 - 2026, nhằm đánh giá kết quả thực hiện công tác Hội và phong trào phụ nữ 6 tháng đầu năm, phương hướng nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2022. Dự hội nghị có đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ, lãnh đạo UBMTTQ và các tổ chức đoàn thể chính trị - xã hội huyện, Chủ tịch, Phó Chủ tịch Hội LHPN các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.