Hồng Quang đẩy mạnh làm đường bê tông nông thôn, đường nội đồng
Qua 02 năm triển khai thực Nghị quyết 55/NQ-HĐND ngày 20-11-2020 của HĐND tỉnh về bê tông hóa đường giao thông nông thôn và xây dựng cầu trên đường giao thông nông thôn, giai đoạn 2021 - 2025. Năm 2023, xã Hồng Quang, huyện Lâm Bình phấn đấu thực hiện hoàn thành bê tông hóa 1.470 mét đường giao thông nông thôn và đường nội đồng, mục tiêu là nhanh chóng hoàn thiện hạ tầng giao thông, nâng cao tiêu chí xây dựng nông thôn mới.