Đảng uỷ xã Minh Quang tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi” năm 2023
Ngày 9/8, Đảng uỷ xã Minh Quang đã tổ chức Hội thi “ Bí thư chi bộ giỏi” năm 2023. Dự Hội thi có đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ; lãnh đạo Ban Tuyên giáo Huyện uỷ, Hội Liên hiệp phụ nữ huyện; Lãnh đạo Đảng uỷ, HĐND, UBND và các tổ chức chính trị - xã hội xã Minh Quang, cùng toàn thể cán bộ, đảng viên và Nhân dân trên địa bàn xã đến xem và cổ vũ cho Hội thi.