Văn phòng Huyện uỷ, HĐND và UBND huyện Lâm Bình tổ chức hoạt động với nhân dân tại xã Thượng Lâm
Văn phòng Huyện uỷ, HĐND và UBND huyện Lâm Bình vừa tổ chức hoạt động với nhân dân tại xã Thượng Lâm. Tham gia hoạt động có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện, Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ; Lê Thế Đạt, Uỷ viên BTV Huyện uỷ, Phó Chủ tịch UBND huyện; cùng toàn thể cán bộ, đảng viên, công chức và người lao động Văn phòng Huyện uỷ, HĐND và UBND huyện.