Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch Uỷ ban nhân dân huyện chúc mừng Công an Lâm Bình nhân kỷ niệm 78 năm Ngày truyền thống lực lượng Công an Nhân dân
Sáng 17/8, Nhân kỷ niệm 78 năm Ngày truyền thống lực lượng Công an Nhân dân (CAND) (19/8/1945 – 19/8/2023) và 18 năm Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc (19/8/2005 – 19/8/2023, các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện; lãnh đạo Uỷ ban MTTQ huyện đã đến tặng hoa chúc mừng lãnh đạo, cán bộ, chiến sĩ Công an huyện Lâm Bình.