Hội nghị công bố Quyết định về công tác tổ chức, cán bộ
Chiều 5/9, Uỷ ban nhân dân huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị công bố các Quyết định về công tác tổ chức, cán bộ. Dự Hội nghị có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch Ủy ban nhân dân (UBND) huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy; lãnh đạo các cơ quan chuyên môn, đơn vị sự nghiệp thuộc UBND huyện.