Hội nghị giao ban các cơ quan khối Đảng, Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội, khối Nội chính, quý III năm 2023
Ngày 02/10, Huyện ủy Lâm Bình tổ chức, hội nghị giao ban các cơ quan khối Đảng, Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội, khối Nội chính, quý III năm 2023, chủ trì hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện. Dự hội nghị có lãnh đạo các cơ quan khối Đảng, đoàn thể, khối Nội chính huyện.