Lâm Bình tổ chức Hội thi mô hình đèn trung thu năm 2023
Hưởng ứng Chương trình du lịch “Qua những miền di sản Việt Bắc” lần thứ XIV và Lễ hội Thành Tuyên năm 2023. Tối ngày 28/9 huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội thi mô hình đèn trung thu năm 2023 với chủ đề "Lung linh sắc màu Đêm hội Trăng rằm". Đến dự hội thi có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; Các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Thường trực Hội đồng nhân dân, lãnh đạo Ủy ban nhân dân, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị; lãnh đạo Đảng uỷ, UBND các xã, thị trấn cùng toàn thể nhân dân, các cháu thiếu niên, nhi đồng trên địa bàn huyện Lâm Bình.