Chương trình trao tặng quà “Tết ấm vùng cao” tại xã Hồng Quang
Sáng 8-1, tại thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang, UBND huyện Lâm Bình phối hợp với Công an tỉnh, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tổ chức chương trình Tặng quà Tết ấm vùng cao. Dự chương trình Tết ấm vùng cao có Giáo sư, nhà giáo ưu tú Hoàng Chí Bảo, chuyên gia cao cấp, nguyên ủy viên Hội đồng Lý luận T.Ư, Chủ tịch Hội đồng Khoa học Viện Khoa học nghiên cứu nhân tài - nhân lực, Viện trường Viện nghiên cứu danh nhân Việt Nam, lãnh đạo Công an Tỉnh; lãnh đạo Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh; lãnh đạo huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Ma Ngọc Trường, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Thủ trưởng cơ quan Uỷ ban Kiểm Tra - Thanh tra huyện; đại diện các đơn vị tài trợ gồm Viện Nghiên cứu danh nhân Việt Nam, Thẩm mỹ SAI GON YOUNG; lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ xã Hồng Quang cùng đại diện đại các hộ gia đình ở thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang.