Thanh niên Lâm Bình tích cực tham gia công tác phòng, chống dịch Covid-19
Kể từ khi dịch bệnh Covid-19 xuất hiện ở Việt Nam, đặc biệt là ở trên địa bàn huyện, thanh niên Lâm Bình đã tích cực tham gia công tác phòng, chống dịch bệnh bằng nhiều việc làm cụ thể, thiết thực. Qua đó, chung tay cùng cấp uỷ Đảng, chính quyền các cấp trên địa bàn huyện từng bước đẩy lùi dịch bệnh, giúp đoàn viên, hội viên và nhân dân thích ứng an toàn, linh hoạt, kiểm soát hiệu quả dịch bệnh trong trạng thái bình thường mới.