Ban Chỉ đạo phòng chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn huyện họp triển khai công tác khắc phục thiệt hại sau cơn lũ ngày 8/5
Sáng ngày 9/5, Ban Chỉ đạo phòng, chống thiên tại và tìm kiếm cứu nạn huyện đã tổ chức cuộc họp đánh gia tình hình thiệt hại sau cơn lũ rạng sáng ngày 8/5. Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, Trưởng Ban chỉ đạo phòng, chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn huyện chủ chì cuộc họp. Dự cuộc họp có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí thành viên Ban chỉ đạo phòng chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn huyện.