Đồng Chí Nguyễn Thế Giang Tặng quà gia đình Chính sách tại xã Khuôn Hà, huyện Lâm Bình
Đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Tuyên Quang vừa đến thăm và tặng quà một số gia đình chính sách trên địa bàn huyện Lâm Bình nhân dịp nhân kỷ niệm 71 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2018), cùng đi có đ/c Nguyễn Văn Hiền, Huyện ủy viên, Phó Chủ tịch UBND huyện; Lãnh đạo Phòng Thương binh & xã hội huyện. Lãnh đạo Đảng ủy, HĐND - UBND, Ủy ban MTTQ và các đoàn thể xã Khuôn Hà, huyện Lâm Bình.