Đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện tiếp xúc cử tri tại xã Thổ Bình
Thực hiện Chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 6 của đại biểu HĐND, ngày 5/6 Đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện đã có buổi buổi tiếp xúc cử tri ở thôn Vằng Áng và thôn Bản Phú, xã Thổ Bình. Cùng dự buổi tiếp xúc có lãnh đạo UBMTTQ và các đồng chí lãnh đạo một số cơ quan, đơn vị của huyện, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND xã Thổ Bình.