Hội Nông dân huyện Lâm Bình tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ II, nhiệm kỳ 2018 - 2023
Trong 2 ngày 14 và 15/6/2018. Hội Nông dân huyện Lâm Bình đã tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ II, nhiệm kỳ 2018-2023, nhằm đánh giá kết quả hoạt động Hội trong nhiệm kỳ qua, đề ra phương hướng, nhiệm vụ trong nhiệm kỳ mới. Đến dự và chỉ đạo Đại hội có các đồng chí Nguyễn Thế Vùng, Phó Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh, Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, lãnh đạo UBND huyện, UBMTTQ và các tổ chức đoàn thể huyện, thủ trưởng các cơ quan, đơn vị của huyện, lãnh đạo Đảng ủy các xã cùng 112 đại biểu chính thức, đại diện cho hơn 6.400 hội viên nông dân trong toàn huyện về dự Đại hội.