Xã Khuôn Hà diễn tập chiến đấu trong khu vực phòng thủ năm 2024
Sáng ngày 18/6, xã Khuôn Hà đã tổ chức diễn tập chiến đấu trong khu vực phòng thủ xã năm 2024. Dự buổi diễn tập có các đồng chí Lê Thế Đạt, Ủy viên Ban Thường vụ (BTV) Huyện ủy, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân (UBND) huyện, Phó Trưởng Ban Chỉ đạo diễn tập; Trung tá Bàn Văn Trung Ủy viên BTV Huyện ủy, Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự (CHQS) huyện; Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Chỉ đạo diễn tập; các đồng chí trong Ban chỉ đạo diễn tập huyện; các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, UBND, Chỉ huy trưởng Ban CHQS các xã, thị trấn.