Hội Nông dân huyện Lâm Bình tổ chức Hội nghị Sơ kết công tác Hội và phong trào nông dân 6 tháng đầu năm, phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024
Ngày 17/7/2024, Hội Nông dân huyện Lâm Bình tổ chức Hội nghị Sơ kết công tác Hội và phong trào nông dân 6 tháng đầu năm, phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Đến dự có lãnh đạo UBMTTQ huyện, lãnh đạo một số cơ quan, phòng ban của huyện, lãnh đạo ngân hàng CSXH huyện, Ngân hàng NN&PTNT huyện, lãnh đạo Hội nông dân các xã, thị trấn.