Khai giảng lớp Bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới năm 2024
Ngày 02/7/2024, Trung tâm chính trị huyện tổ chức khai giảng lớp Bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới, lớp thứ nhất năm 2024. Dự Lễ khai giảng có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện. Trịnh Văn Năm, Ủy viên BTV Huyện uỷ, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc TTBD chính trị huyện và 63 đ/c học viên là đảng viên mới kết nạp của các Chi bộ, Đảng bộ trực thuộc Huyện ủy Lâm Bình.