Lâm Bình tổ chức thành công Đại hội Thi đua Quyết thắng lực lượng vũ trang, giai đoạn 2019 – 2024
Ngày 24/5, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Đại hội Thi đua Quyết thắng lực lượng vũ trang huyện Lâm Bình, giai đoạn 2019 – 2024. Dự Đại hội có đồng chí đại tá Đào Toàn Thắng, Phó Chỉ huy trưởng Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh; đồng chí Nguyễn Thành Trung, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện ủy; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Thường trực HĐND, UBND huyện; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị UBMTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội huyện; lãnh đạo Đảng ủy, UBND, Chỉ huy trưởng Ban chỉ huy quân sự các xã, thị trấn.