Lâm Bình học tập kinh nghiệm tại Hòa Bình
Thực hiện Kế hoạch số 88 ngày 06/5/2024 của UBND huyện về tổ chức Đoàn đi học tập, trao đổi kinh nghiệm về công tác giảm nghèo, vừa qua đoàn công tác của huyện Lâm Bình do đồng chí Hoàng Văn Thức, Huyện ủy viên, Trưởng phòng Lao động – Thương binh và Xã hội huyện làm trưởng đoàn, đã đi thăm quan, trao đổi, học tập kinh nghiệm phát triển kinh tế từ mô hình nuôi Cá lồng trên khu vực lòng hồ huyện Đà Bắc, tỉnh Hòa Bình.