Phúc Yên đưa công trình thanh niên Sân khấu ngoài trời vào sử dụng
Thực hiện Nghị quyết số 15 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy (Khóa XVI) về kiên cố hóa kênh mương, bê tông hóa đường giao thông nội đồng và vùng sản xuất hàng hóa, xây dựng nhà văn hóa thôn bản, tổ nhân dân gắn với sân thể thao và khuôn viên trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2016-2020; Vừa qua Đoàn xã Phúc Yên đã tổ chức lễ khánh thành công trình thanh niêm năm 2018.