Lâm Bình tổ chức Hội nghị truyền thông nâng cao sức khoẻ nhân dân năm 2018
Ngày 20/ 9 huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị truyền thông nâng cao sức khoẻ nhân dân năm 2018. Dự hội nghị có Đ/c Trịnh Ngọc Quang, Phó giám đốc Trung tâm Truyền thông giáo dục sức khoẻ Bộ y tế; Đ/ c Nguyễn Văn Hiền, HUV, Phó chủ tịch UBND huyện; Báo cáo viên cấp Trung ương, tỉnh, huyện; Lãnh đạo các cơ quan, đơn vị, các tổ chức chính trị xã hội, cán bộ, công chức, viên chức huyện Lâm Bình.