Lâm Bình tổ chức Lễ giao nhận quân năm 2019
Hòa trong không khí tưng bừng của ngày hội tòng quân, sáng ngày 20/2/2019, Hội đồng nghĩa vụ quân sự huyện Lâm Bình đã long trong tổ chức Lễ giao nhận quân năm 2019. Dự buổi Lễ có lãnh đạo Bộ chỉ huy quân sự tỉnh; Tỉnh đoàn; Sở Kế hoạch và Đầu tư; lãnh đạo huyện có đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện ; đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư thường trực Huyện ủy ; đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong Ban thường vụ Huyện ủy, các đồng chí thành viên hội đồng nghĩa vụ quân sự huyện, Hội đồng nghĩa vụ quân sự các xã, cùng đông đảo nhân dân và thân nhân gia đình tân binh đã đến dự và tiễn tân binh lên đường.