Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình tổ chức Hội thi “ Dệt Thổ cẩm dân tộc”
Nhằm duy trì bản sắc văn hóa truyền thống của dân tộc trên địa bàn huyện và triển khai thực hiện có hiệu quả các hoạt động tại Lễ hội Lồng Tông, Ngày hội văn hóa các dân tộc của huyện Xuân Kỷ Hợi 2019, Hội LHPN huyện Lâm Bình đã phối hợp với Trung tâm Văn hóa - Thông tin - Thể thao huyện tổ chức Hội thi “ Dệt Thổ cẩm dân tộc” cấp huyện năm 2019. Tham dự Hội thi có 6 đội đến từ các xã trên địa bàn huyện.