UBND huyện Lâm Bình tổ chức Hội nghị triển khai công tác tổ chức Lễ hội Lồng Tông và Ngày hội văn hóa các dân tộc Xuân Kỷ Hợi 2019
Ngày 13/2/2019. Ban Tổ chức Lễ hội Lồng Tông và Ngày hội văn hóa các dân tộc huyện vùng cao Lâm Bình đã tổ chức hội nghị triển khai công tác tổ chức Lễ hội Lồng Tông và Ngày hội văn hóa các dân tộc Xuân Kỷ Hợi 2019. Dự và chỉ đạo hội nghị có các đồng chí; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, Nguyễn Xuân Hải, Huyện ủy viên, Phó Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong Ban thường vụ Huyện ủy, lãnh đạo các cơ quan đơn vị, Chủ tịch UBND các xã cùng hơn 200 cán bộ, công chức, viên chức, lực lượng vũ trang thuộc các cơ quan đơn vị trên địa bàn huyện được UBND huyện trưng tập tham gia thực hiện nhiệm vụ tại Lễ hội.