Lâm Bình tập huấn quy trình rà soát hộ nghèo, hộ cận nghèo năm 2018
Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình vừa phối hợp với Sở Lao động – Thương binh và Xã hội Tuyên Quang tổ chức hội nghị tập huấn rà soát hộ nghèo, hộ cận nghèo năm 2018. Dự hội nghị có thành viên Ban Chỉ đạo thực hiện Chương trình giảm nghèo của huyện; lãnh đạo UBND, cán bộ chính sách, cán bộ thống kê các xã và trưởng các thôn bản trên địa bàn toàn huyện.